South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

quick exit

Rhondda Cynon Taf
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

CHIEF SUPERINTENDENT Sally Burke

Rym nifer: 4062

E-Bost: GM-MerthyrRCT@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Elizabeth McCarthy (Taff)

Rym nifer: 4490

Rhif cyswllt: 01443 743845

E-Bost: Liz.Mccarthy@south-wales.pnn.police.uk

Local Policing DEPUTY INSPECTOR Sara Bradbury

Rym nifer: 4654

E-Bost: Sara.Bradbury@south-wales.pnn.police.uk

Local Policing INSPECTOR Dave Gordan

Rym nifer: 1902

E-Bost: Dave.Gordon@south-wales.pnn.police.uk

Mike-Perry-300x300
PC Mike Perry

Rym nifer: 3520

Rhif cyswllt: 07584004604

E-Bost: Mike.Perry@south-wales.pnn.police.uk

52205-Clare-GRIFFITHS-1
PCSO Clare Griffiths

Force Number: 52205

Email: Clare.Griffiths@south-wales.pnn.police.uk

Taff Deputy Inspector Matthew Hicks

Rym nifer: 4720

Rhif cyswllt: 07584004450

E-Bost: Matthew.Hicks@south-wales.pnn.police.uk

Newyddion yn Eich Ardal
MENU