South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

quick exit

Merthyr Tudful
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

CHIEF SUPERINTENDENT Sally Burke

Rym nifer: 4062

E-Bost: GM-MerthyrRCT@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Hannah Durham

Rym nifer: 3141

Rhif cyswllt: 07584883500

E-Bost: Hannah.Durham@south-wales.pnn.police.uk

Neighbourhood Beat Manager PC Ceri Price

Rym nifer: PC 5405

Rhif cyswllt: 07584003899

E-Bost: Ceri.Price3@south-wales.pnn.police.uk

Neighbourhood Policing SERGEANT Lindsey Sweeney

Rym nifer: 4891

Rhif cyswllt: 07584 883528

E-Bost: Lindsey.Sweeney@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Ceri Barnes

Rym nifer: 56515

Rhif cyswllt: 07469907989

E-Bost: Ceri.Barnes@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Gareth Perry

Rym nifer: 55511

Rhif cyswllt: 07825358841

E-Bost: Gareth.Perry2@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Owain Dando

Rym nifer: 55274

Rhif cyswllt: 07825 262483

E-Bost: Owain.Dando@south-wales.pnn.Police.uk

MENU