South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

quick exit

Sblot
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

PC Ben Gwyer (Tremorfa)

Rym nifer: 5369

Rhif cyswllt: 07584 883122

E-Bost: Ben.Gwyer@south-wales.pnn.police.uk

PC Duncan Mitchell (Tremorfa)

Rym nifer: 5250

Rhif cyswllt: 07584 883331

E-Bost: Duncan.Mitchell@south-wales.pnn.police.uk

PC Kath Barry (Splott)

Rym nifer: 4265

Rhif cyswllt: 07584 771223

E-Bost: Katherine.Barry@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Chris Willis (Splott)

Rym nifer: 56309

Rhif cyswllt: 07584 883258

E-Bost: Chris.Willis@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Matt Vaughan (Splott)

Rym nifer: 55855

Rhif cyswllt: 07880 057615

E-Bost: Matthew.Vaughan2@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Nathan Bennett (Tremorfa)

Rym nifer: 56261

Rhif cyswllt: 07584 770647

E-Bost: Nathan.Bennett@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Richard Mason (Tremorfa)

Rym nifer: 55894

Rhif cyswllt: 07825 523691

E-Bost: Richard.Mason2@south-wales.pnn.police.uk

MENU