South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

Grangetown
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

PC Gemma Richards (Middle Grangetown)

Rym nifer: 5552

Rhif cyswllt: 07825262489

E-Bost: gemma.richards2@souht-wales.pnn.police.uk

PC Kate Nicholson (Upper Grangetown)

Rym nifer: 4905

Rhif cyswllt: 07584883161

E-Bost: kate.nicholson@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Ceri Evans (Middle Grangetown)

Rym nifer: 52744

Rhif cyswllt: 07584883475

E-Bost: ceri.evans@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Dan Holloway (Upper Grangetown)

Rym nifer: 55324

Rhif cyswllt: 07584003979

E-Bost: Daniel. Holloway@south-wales.pnn.police.uk

luke jones bay
PCSO Luke Jones (Coastal Grangetown and Retail Parks)

Force Number: 56526

Email: luke.jones@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Nazrul Islam UPPER GRANGETOWN
PCSO Nia Smith (Coastal Grangetown And Retail Parks)

Rym nifer: 53952

Rhif cyswllt: 07805 31193

E-Bost: nia.thomas@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Sharon Bush (Middle Grangetown)

Rym nifer: 56204

Rhif cyswllt: 07469907755

E-Bost: Sharon.bush3@south-wales.pnn.police.uk

MENU