South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

quick exit

Caerdydd
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

CHIEF SUPERINTENDENT Belinda Davies

Rym nifer: 4187

E-Bost: Cardiff@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Chris Peters (Ely and Canton)

Force Number: 962

INSPECTOR Geraint White

Rym nifer: 5048

E-Bost: Geraint.White@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Ian Randell

Rym nifer: 2046

E-Bost: Ian.Randell@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Lyndon Jones

Rym nifer: 3686

E-Bost: lyndon.jones@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Neil Jones

Rym nifer: 1759

E-Bost: neil.jones3@south-wales.pnn.police.uk

INSPECTOR Paul Crowley (Rumney/St Mellons)

Rym nifer: 4390

E-Bost: Paul.Crowley@south-wales.pnn.police.uk

MENU