South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

Penderi
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

PCSO Christopher Williams (Ravenhill area)

Rym nifer: 55890

Rhif cyswllt: 07825 387557

E-Bost: Christopher.Williams5@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Daryl Williams (Cwmdu/Fforestfach areas)

Rym nifer: 55676

Rhif cyswllt: 07825 452719

E-Bost: Daryl.Williams@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Helen James (Penlan area)

Rym nifer: 54348

Rhif cyswllt: 07805 301673

E-Bost: Helen.James@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Holly Palmer (Cwmdu/Fforestfach areas)

Rym nifer: 55841

Rhif cyswllt: 07880 057653

E-Bost: holly.palmer@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Nicola Fincher (Gendros area)

Rym nifer: 54403

Rhif cyswllt: 07584883319

E-Bost: Nicola.Fincher@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Stephen Evans

Rym nifer: 53101

Rhif cyswllt: 07584 883639

E-Bost: stephen.evans6@south-wales.pnn.police.uk

MENU