South Wales Police Crest

Heddlu De Cymru

quick exit

Dyfnant
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

Local Policing DEPUTY INSPECTOR Steve Pritchard

Rym nifer: 582

Rhif cyswllt: 07584 003773

E-Bost: Stephen.Pritchard3@south-wales.pnn.police.uk

PC Claire Parry

Rym nifer: 4352

Rhif cyswllt: 07805 301602

E-Bost: Claire.Parry@south-wales.pnn.police.uk

PC Phillip Davies

Rym nifer: 164

Rhif cyswllt: 07805 301600

E-Bost: Phillip.Davies2@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Alex Aspinwall

Rym nifer: 54392

Rhif cyswllt: 07584 771112

E-Bost: Alexandra.Aspinwall@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Angela Clarke

Rym nifer: 53914

Rhif cyswllt: 07805 301617

E-Bost: Angela.Clarke@south-wales.pnn.police.uk

PS Chris Dix

Rym nifer: 3381

Rhif cyswllt: 07584 004409

E-Bost: Chris.Dix@south-wales.pnn.police.uk

MENU