South Wales Police Crest

South Wales Police

quick exit

Cocyd
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

Local Policing DEPUTY INSPECTOR Steve Pritchard

Rym nifer: 582

Rhif cyswllt: 07584 003773

E-Bost: Stephen.Pritchard3@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Daryl Williams (Cwmdu/Fforestfach)

Rym nifer: 55676

Rhif cyswllt: 07825 452719

E-Bost: Daryl.Williams@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Dave Lockett

Rym nifer: 53474

Rhif cyswllt: 07805 301584

E-Bost: David.Lockett@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Holly Palmer (Blaenymaes)

Rym nifer: 55841

Rhif cyswllt: 07880 057653

E-Bost: holly.palmer@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Julie Lloyd

Rym nifer: 54238

Rhif cyswllt: 07584 004014

E-Bost: julie.lloyd@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Nicola Henson (Gowerton and Waunarlwydd)

Rym nifer: 54768

Rhif cyswllt: 07805 301682

E-Bost: nicola.henson@south-wales.pnn.police.uk

PS Paul Hall

Rym nifer: 3991

Rhif cyswllt: 07584 883441

E-Bost: Paul.Hall@south-wales.pnn.police.uk

News

This message is only visible to admins:
Unable to display Facebook posts

Error: Error validating access token: Sessions for the user are not allowed because the user is not a confirmed user.
Type: OAuthException
Code: 190
Subcode: 464
Click here to Troubleshoot.