South Wales Police Crest

South Wales Police

quick exit

Castell
Eich Tîm

Ar gael i gynorthwyo gyda materion cymunedol - ffoniwch 101 i riportio trosedd a 999 mewn argyfwng

PC Kevin Howells

Rym nifer: 31

Rhif cyswllt: 07584003817

E-Bost: Kevin.Howells@south-wales.pnn.police.uk

PC Paul Smith

Rym nifer: 4557

Rhif cyswllt: 07584883647

E-Bost: Robert.Hill2@south-wales.pnn.police.uk

PC Will John

Rym nifer: 5055

Rhif cyswllt: 07584 004232

E-Bost: William.John3@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Abi Doxsey

Rym nifer: 56520

E-Bost: Abi.Doxsey@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Cerys Grey

Rym nifer: 54406

Rhif cyswllt: 07805 301624

E-Bost: Cerys.Grey@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Dave Moore (SANDFIELDS)

Rym nifer: 60513

Rhif cyswllt: 07805 301593

E-Bost: David.Moore@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Liam Thomas

Rym nifer: 56503

E-Bost: Liam.Thomas@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Martin Wilkins (HAFOD and WAUN WEN)

Rym nifer: 53833

Rhif cyswllt: 07805 301688

E-Bost: Terence.Wilkins@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Patrick Dunbar

Rym nifer: 55537

Rhif cyswllt: 07825 402446

E-Bost: Patrick.Dunbar2@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Rachel Betsworth

Rym nifer: 55493

Rhif cyswllt: 07825430373

E-Bost: Rachel.Betsworth2@south-wales.pnn.police.uk

PCSO Rhea Henwood

Rym nifer: 56502

Rhif cyswllt: 07469 907 943

E-Bost: Rhea.Henwood@south-wales.pnn.police.uk

PS James Ponting

Rym nifer: 5214

Rhif cyswllt: 07584770910

E-Bost: James.Ponting@south-wales.pnn.police.uk

News

This message is only visible to admins:
Unable to display Facebook posts

Error: Error validating access token: Sessions for the user are not allowed because the user is not a confirmed user.
Type: OAuthException
Code: 190
Subcode: 464
Click here to Troubleshoot.